Fræðsla um framtíðarþróun félagsins

Nýlega, í því skyni að bæta og efla viðskiptagetu og alhliða gæði allra starfsmanna, hefur Oupin framkvæmt starfsfærniþjálfun, þessi þjálfun miðar að því að bæta viðskiptagetu og vinnustig samstarfsaðila, leggja traustan grunn fyrir stöðugar framfarir af starfi félagsins allt árið

fréttir 3

þessi þjálfun, Við gerðum greiningu á uppbyggingu og notkun „miðjufestinga, þéttinga, stálplötustoða, himna, loftfjaðra og annarra vara, samþykktu þjálfunaraðferðina sem sameinar „kenningu og tilfelli“, taktu tillit til kenningarinnar og hagnýt rekstur, og framleiða vörur í ströngu samræmi við staðla.
Gakktu úr skugga um strangt gæðaeftirlit og byggðu „einn stöðva þjónustuveitanda fyrir iðnaðarhluta“.Með innleiðingu staðla, hámarka stöðugt kostnað, bæta gæði, bæta skilvirkni, skapa verðmæti fyrir viðskiptavini, leggja sitt af mörkum til samfélagsins og spara fjármagn.
Eftir að hafa rannsakað, safnað og skilið þarfir viðskiptavina, lætur Oupin Company viðskiptavini tafarlaust vita um lykilprófunaratriði, greinir gæða- og öryggisáhættu, leiðir þá til að koma á sjálfseftirlits- og sjálfsskoðunarkerfi og hefur strangt eftirlit með gæðum útflutningsvara.
Á sama tíma, í samræmi við eiginleika vöru fyrirtækisins eins og lítið sendingarmagn, mikla sendingartíðni og dreifðar vörutegundir, leiðir fyrirtækið fyrirtækið til að flokka og sameina svipaðar vörur og samþætta yfirlýsinguna til að tryggja að vörurnar séu flutt til hafnar eins fljótt og auðið er.
Þjálfun starfsmanna er áhrifarík leið til að auka samkeppnishæfni fyrirtækja.Samkeppni nútímafyrirtækja er samkeppni „hæfileika“.Með hraðari uppfærslu þekkingar og tækni þurfa fyrirtæki stöðugt að gera nýsköpun og kynna nýja tækni og nýjar hugmyndir.Þjálfun

fréttir 4

Þessi þjálfun hefur verið viðurkennd af öllum samstarfsaðilum.Með þjálfuninni hafa fagleg gæði og geta allra samstarfsaðila verið efld.Bættu skilvirkni framleiðslu og meðvitund starfsmanna á áhrifaríkan hátt, bættu liðsvitund og þjónustugetu


Birtingartími: 26. maí 2022